DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » WATANZANIA TUJIFUNZE KUTOKA KWA KANUMBA

WATANZANIA TUJIFUNZE KUTOKA KWA KANUMBA

                
Watanzania tujifunze kutoka kwa kanumba maana yeye alisemwa sanaaa na alitambua ipo siku atafariki basi ndio mtagundua umuhimu wake. Sasa leo Diamond yuko hai mnamzomea siombei je akifa leo mtamlilia tena kama Kanumba mie nawaita wote watanzania wanafiki hatupendi tukiona watanzania wenzetu wanafika mbali. Kwakweli kila msanii anatakiwa apewe sifa yake avishe taji lake na asifiwe kwa juhudi zake.

Ona sasa bongo movie kwishneyyyy, tunabakia kumlilia Kanumba wa watu na ukimsikiliza hapo vizuri amesema kabisa kama hatuta mlilia basi miti itafanya hivyo. 

RIP STEVEN KANUMBA TUTAKUKUMBUKA MILELE.

0 comments:

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl