DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » HOTS MEN IN TOWN

HOTS MEN IN TOWN

KWA WALE MNAOJIJUA NI MAHOT MAN (HANDSOME) PLEASE NITUMIE PICHA YAKO ZAWADI ITATOLEWA KWA MSHINDI ILA KWA LIST YA HOT MAN IN TOWN CHEKI NA MIE KESHO
TUMA KWENYE MAIL jeedygirl@yahoo.com

60 comments:

khamis said said...

mamy cc wengine je?

khamis said said...

wengine nitemee mate

judy said...

@Khamis unakaribishwa kwenye shindano mpendwa
u only send u're picture through jeedygirl@yahoo.com then u will be one of contestant i insist to send u're pics before 9th november coz the winner will be announced on friday 11th,november.

Anonymous said...

ACHA KUTEMA MATE WEWE MTAJE MSHINDI WAKO KAKA

julie said...

GADNER BIBIBI is the best

julie said...

gadner

Anonymous said...

WATER PHILIPO

Anonymous said...

Gadna Dibibi is the hotest man in town

Anonymous said...

GADNER is a hot man i town

Anonymous said...

Mima wa Upanga GADNER is a hot man i town

Anonymous said...

GADNER DIBIBI HB

Anonymous said...

Zuhura Shabani wa Ilala nasema GADNER DIBIBI ndio zaidi ya zaidi

Anonymous said...

Gadner wa ukwel jmn mh! anatish uyu kjna npe cont zke nimpe cfa.

Anonymous said...

GADNER NDIO ZAIDI JICHO NYANYA AHA AHA BODY YA AJA MR HANDSOME

Anonymous said...

Gadner Dibibi mtoto wa Ilala uko juuuuuuuuu

Anonymous said...

Naitwa Nasreem wa Mombasa kura yng navote kwa GADNER

Anonymous said...

Siri wa Ufipa kinondoni Gadner ndio chaguo sahii km hakuna upendeleo

Anonymous said...

Gadner Dibibi a Hot Man In TOWN

Anonymous said...

GADNER NDIO JIBU

Anonymous said...

Kura anaesabu nani jamani mana azionekani au ndio km BSS ila kula yng nampa GADNER ndio me naona ana sifa.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NAMBA MOJA,USHER RAYMOND NAMBA MBILI,UYO JAMAA UYO MOSHA TATU UYO DOGO WALTER NNE,MKAPA NENDA KWENYE SIASA CO UMU WEWE TANO NA KICHANGA MMEFUNGANA.

Anonymous said...

Hi! a'm Lizy 4m Cnza Mori A HOT MAN IN TOWN IS GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Mambo vp wadau hii kitu imesimama ila ningwshaur pic zwe mbil mbil tu nexy time sio mapicha kibao af aina ata mvuto kila mshiliki angechagua pic ambayo anaona itamsaidia thn tupige kula ni ayo tu mm John wa Mbeya na kula yangu nampa GADNER

Anonymous said...

Ajeeeeeeeeee wajomba!!! niite bwanaangu Sack bwanaangu wa Temeke kwa wajanja wa ubishini kura yangu nampa Sharobalo Gadner ndio naona Kafanana na Bi Mdashi wke ucchukie G, niu mtazamo tu.

Anonymous said...

Kimya tulieni ninyi kama mtatenda haki Mshindi ni GADNER.

Anonymous said...

Gadner umeshashinda paka hapa km hakuna wiz-Marry Njau.

Anonymous said...

Gadner Dibibi is the gretest

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NAMBARI WANI-BY TUMA

Anonymous said...

Kura kwa Gadner Dibibi ndio mwenye mvuto itz me Lilian Sangala wa Arusha

Anonymous said...

mh!uyo Gadner Dibibi kawafunika wote hapo c mchezo Poz za Maana Mvuto wa aja Kasimama-JJ hapa.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI THE GREATEST yAN kM Ray

Anonymous said...

GADNER DIBIBI katulia jamani eeh!

Anonymous said...

Juddy mm nmependa macho ya Gadner na kura yng nampa yeye

Anonymous said...

Gadner kwa kwel ana mpinzani hapa

Anonymous said...

Mshindi anapata nn jman? kura zote kwa Gander Dibibi.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NDIO NAONA MSHIND HAPOA ATA KILA NIKINGIA HAPANAONA GADNER GADNER BASI NDIO KAKUBALIKA APEWE ZAWADI YAKE TU NA VIGEZO ANAVYO MM NLIJUA MWINYI AHMED WA MACHOZI JAMAA YUKO WAPI UYU DAA!ANAUZA MBAYA KUSEKA UKWEL JAMNI!

Anonymous said...

Namba Moja Gadner Dibibi. 2 Usher Raymond so Gadner ndio Winner

Anonymous said...

Dada Judy una pafyumu nzuru sana je duka lako lipo wapi? kula yangu kwa Gadner Dibibi

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndi chaguo sahii yah Hot man in the year

Anonymous said...

Mpeni uyo gadner dibibi mana katulia xnaa tu ni mm Nora.

Anonymous said...

GadnerDibibi kashinda kweli nasema msibe kula ninyi wandaji mshind kajulikana hapoa vigezo vyote vipo.

Anonymous said...

Gadner Dibibi nimekukubali we mkali zaid ya wakali

Anonymous said...

sisi kama mashombe shombe Family kira zetu zoooteeee kwa GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Gadner Dibibi ana mpinzani hapo jamn!!

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NDIO JIBU

Anonymous said...

Shindano zuri ingawa mahote man umu katika mitandao ya jamii wpo wengi tu nashangaa hapa wachache ila kura yangu inaenda kwa GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Gadner Dibibi Goooooooooooooooo

Anonymous said...

Gadner Dibibi International wa ukwee unauza xna kaka co levo zko hapo.

Anonymous said...

Kaka Saidi acha kutema mate ban toa Point zako Jombaaaaaa, mimi kura yangu nampa Gadner Dibibi wewe Jeeee?? Msure David wa Kigogo Mbuyuni.

Anonymous said...

Mshindi uyo Gadner Dibibi

Anonymous said...

Gadner ndio kila kitu wangu.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NDIO MPANGO MZIMA MPE USHINDI WAKE.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Gadner kakubalika dada Judy c mchezo Handsome tosha hapa.

Anonymous said...

Gadner Dibibi iz best of the Best.

Anonymous said...

kelvin mosha BIG UP!!!

Anonymous said...

ETHAN JOSEPH OYEEEEEEEE

Anonymous said...

Diallo Mshindi handsome sana picha moja ndio imemuangusha ila kaka yuko poa sana HB wa nguvu

Anonymous said...

the winner is.... Walter

Anonymous said...

Achane zenu mshindi anaonekana kabisa ni Gadner

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl