DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » A HOT MAN IN TOWN

A HOT MAN IN TOWN

FIRST CONTESTANT IS WALTER PHILIPO

Walter katika pozi lililo enda shule!


Nimeipenda hii hapa anazidi kutuonyesha analipa hata ukimchora, si unajua ukichorwa jinsi utakavyotoka kama kinyago? Ona kitu kimetulia.


Walter in different poses




CONTESTANT NUMBER TWO IS KEVIN MOSHA

Say Something Guys..............................




Kevin in different poses




CONTESTANT NUMBER THREE IS DIALLO MKAPA


Diallo Grls need more pics of you


CONTESTANT NUMBER FOUR IS ARISTIDE (USHER RAYMOND WA BONGO)
 Usher raymond mtoto wa Ilala
















































CONTESTANT NUMBER FIVE IS ETHAN JOSEPH

Hapo katulia kwenye Apple.


Kapozi kitandani





CONTESTANT NUMBER SIX IS GADNER DIBIBI

Gadner katika pozi mbali mbali


SHHHHHHIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!


Mie kimyaaaaaaa nawaachieni wenyewe mseme 



CONTESTANT NUMBER SEVEN IS MUDY MAKAME
MOODY 


MOODY MAKAME NEW HOT IN TOWN

293 comments:

«Oldest   ‹Older   1 – 200 of 293   Newer›   Newest»
Anonymous said...

huyu Ethan kawafunika naona maana pose zake si za kujitayarisha,mpe dogo zawadi yake husimbanie wewe tunajua utachakachua matokeo,tehtaetehhh

judy said...

Hatuwezi kumpa ushindi wakatui watu bado wana zidi kujiunga katika shindano hili itabidi tutoe week nzima ili tupate mshindi halali kabisa na nashauri watu watume picha zao haraka mpaka jumatano tarehe 9th Nov. na ijumaa ya tarehe 11th,Nov tupate mshindi wetu. NAWASISISTIZA KUENDELEA KUPIGA KURA KWA MSHINDI UNAYEONA ANAFAA. COMMENT MSHINDI ................(JINA LA MUHUSIKA) mwisho tutahesabu kura na kumtangaza mshindi. ASANTE.

anthony said...

Mimi Anthony nampigia kura walter philipo...ana mvuto na mwonekano mzuri.... a winner Hot in town Big up walter...

anthony said...

walter philipo ni mshindi wangu..kwan anamvuto wa kutosha,big up Walter philipo

anthony said...

walter ndio mshind wa Hot in Town....bgi up walter philipo

Anonymous said...

Usher Raymond wa bongo yuko juu Dah! nahisi hata Usher wa ukweli akimuona atazimia. Judy umeitoa wapi hii copy ya ukweli? naomba ashinde huyo mtu pleaseeeeeeeeeee

bade said...

walter Philipo ndio mshind wa Hot in Town.......anamvuto wa kipekee

Anonymous said...

Gadner Dibibi katulia xana

Anonymous said...

Gadner Dibibi iz number one

Anonymous said...

GADNER DIBIBI Is Hot Man In Town

Anonymous said...

BiG Up Gadner Dibibi dada Judy mpe zawadi yke tu uyo kijana.

ric said...

walter phlip youko juu. yuko natural, hajafanya facial wala vipodozi. nafikiri contestant huyu anafaa kushinda

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NDIO MSHINDI

Anonymous said...

I think Gadner Dibibi is moreeee

Anonymous said...

tendea haki shindano mpe ushindi KEVIN MOSHA jamaa yuko HANDSOME kafunika bomba

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndo the best so hundsome ni kijana mtanashati anavutia sana ukichek jicho dah

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndo the best kijana mtanashat anae vutia anafaa kuwa hot man in town yeye ndo mshindi Gander upo juu.

Anonymous said...

ETHAN YUKO JUU HUYO NI HOT MAN IN TOWN KITU NEW

jody said...

jamani...kwani kwa mwonekano wangu mimi Walter philipo yupo juu sana na kwani ukimwangalia utasema ni mtoto wa juzi but anamwonekano mzuri na anavutia sanaaaa

jody said...

JAMAN WALTER Z DA A HOT MAN IN TOW.....KWANI INAONESHA JINSI GANI ALIVYOKUA HOT MAN.....AJAKOSEA KUA CONTESTANT KWELE HILI SHINDANO...HONGERA WALTER PHILIPO

Anonymous said...

walter phlipo

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndio mshindi

Anonymous said...

GADNER IS THE BEST

Anonymous said...

jamani walter philipo yuko juu sanaaaaa kwani inaonekana kabisaaaa

Anonymous said...

GADNER WA UKWEL

Anonymous said...

Hot Man In Town lazma awe Kijan sasa Mbna hao wenginewatu wazima sana inabidi ushind apewe GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Mshindi ni Gadner Dibibi

somboto said...

Kwa muonekano wangu mimi WALTER PHILIPO NI NOMA...wewe mwenyewe Judy unamkubali....mpeni Kura WALTER PHILIPO

Anonymous said...

sikuelewi unavyo sema kunamtu mzima hapo, basi mkifuata mdogo apewe ETHAN AU USHER RAYMOND WA BONGO!!!!!!!! ongea point

judy said...

somboto sijamkubali mtu mie hapo kura zenu wenyewe ndio zita ongea

Anonymous said...

Naitwa Vick,Mshindi ni GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Gadner Dibibi Sex eyez is the Winner of a hot man in Town km uchakachui dada Judy. Usher Raymond ana udogo gani wakti juz tu kaoa we vp kwan sisi atuwajui hao wte hao wengine vibaba Hot Man GADNER namba mbili Philipo.

Anonymous said...

Somboto mwambie Judy cc tutajua tu km atapendelea kwan Kura hapa tunaziona na Ushindi wng namba Moja nampa Gadner Dibibi

Anonymous said...

GADNER ndio Mshindi

Anonymous said...

MSINDI NI GADNER DIBIBI

Anonymous said...

Kwa kweli mm kwa mtazamo wng Nampa GADNER DIBIB

Anonymous said...

gadner is the best

Anonymous said...

kula yanagu nampa gadner

Anonymous said...

Edna wa Moro kula yng nampa Gadner Dibibi

Anonymous said...

umeona ehee diallo ni kitu cha ukweli cheki smile, ni hot man dada judy huyu mtu yuko bongo? naomba contact zake tafadhali

Anonymous said...

amna ubishi hot man ni Aristide Usher Raymond

Fay Gerald M said...

Gadner Dibibi ni number one hana mpinzani, yupo juu kwa kweli , ukitazama kuanzia pozi lake la ukweli, pili ni handsome ana body imetulia hata akivaa nguo zinamkaa fresh, ni model

Anonymous said...

ETHAN JOSEPH

Anonymous said...

Gadiner handsome mpe ushindi

Anonymous said...

hot man hapo ni diallo tu

Anonymous said...

Msibishane ovyo Kevin mshindi

Faraja M said...

Gadner Dibibi is the winner HOT MAN IN TOWN...ana sifa zote mia kwa mia

Masa said...

Uncle GADNER DIBIBI is the Winner of Hot man in the town, kwanza mcheki juu mpaka chini alivyo na mvuto, hana mpinzani.....naitwa Masa wa sinza kumekucha

Brenda said...

Hebu angaliane hata hizo picha nani photogenic?? kama siyo Gadner?? Ushindi apewe Gadner

Anonymous said...

kevin moshaaaaaaaaaaaa

Mama zd said...

Ukweli utabaki pale pale kwamba Gadner yupo juuu anavutia kila idara

ric said...

walter philipo ni nomaaa.... hot man

Anonymous said...

naitwa Emmaculate...Jamani WAlter yupo juu sanaa

Anonymous said...

jamani Walter Philipo yupo juu sanaa...kwani anavutia mnooo

Anonymous said...

unakwenda mbali Mama zd idara gani tena iko zaidiiiiiiiii? mshindi hapo ni USHER RAYMOND

Anonymous said...

Naitwa Rachel michael....Woww...mmhh!!! love da hot man in Town WALTER PHILIPO..kwani yeye ndio cute Boy wow

Anonymous said...

naitwa Joyce.... jamani..hapo inaonekana kwamba walter ndio A hot man in Town

Anonymous said...

WALTER BOMBA MBAYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Anonymous said...

soo interesting coz all in all the hot man will be ethan

Anonymous said...

Hey waz Up, Naitwa Hamees hapo mm naona ni Gadner Dibibi tu.

Anonymous said...

Naitwa Vanilla Babbto....Wow..mhh! love da hot man in Town GADNER DIBIBI..kwani yeye ndio cute Boy n' Sex eyex n' Body. bIP Up Gadner.

Anonymous said...

so cute, so Handsome GADNER itz me Halmaty

Anonymous said...

GADNER BOMBAAA MBAYA UMETISHA BY ROBY D.

Anonymous said...

Zuu Baby kura yangu anmpa Gadner

Anonymous said...

Mbona kuna upinzani sana..Walter Philipo Na Gadner?...but walter ni hot man in town jamani an natural skin wow... Walter uko juu sanaaa

Anonymous said...

m s h i n d i n i ...................................................... kelvin mosha

Anonymous said...

Costantine M,Kura nampigia Gadner D.

Anonymous said...

Gadnaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa [Gadner Dibibi}

Anonymous said...

APEWE USHINDI WALTER PHILIPO JAMANI

Anonymous said...

paka hapo Mshindi Gadner xaxa dada Jud ukiba kura cc wadau atuingii tena katika shindano lako tafuta na mdhamini ili liwe la ukwel zaidi kwan ni good idea umefanya nenda ata kwa Shigongo utapata saport clouds waliwai fanya km hii na wtu tukapiga kura, ni mimi Kiswigo.

judy said...

asante Kisigo kwa ushauri wako mzuri niliongea na wadhamini wawili watatu walikubaliana na shindano hili na waka ahidi zawadi iwapo watu watajitokeza kwa wingi kupiga kura so kabla ya ijumaa nitakuwa na jibu kamili na zawadi husika
nawashukuru wote kwa ushirikiano endelea kupiga kura yako mshindi atajulikana ijumaa hii.

Anonymous said...

GADNER DIBIBI NDIO MSHINDI-snura wa Ilala.

Anonymous said...

yap dada JUDY inaweza pia ikatangaza Blog yko na ww kujipati jina la Bidhaa zako na hao watanashati pia wakapata ata kifuta jasho-Kiswigo Boy.

Anonymous said...

naitwa christina...jamani walter ni cute...sema picx ndio ajajipanga but walter hiz cute.....walter philipo hiz A HOT MAN IN TOWN

Anonymous said...

kwakweli kwa upande wangu mimi naona waltel mkali hapewe yeye tu jamani wa ukweli. by Hncetemu

Anonymous said...

mtoto wa kichaga mwnye sexy body ya ukweli inayokimbiza kinadada hapa mjini ametisha vbaya. by Hancetemu

Anonymous said...

kwani walter anaonekana yupo juu sanaaa..apewe kura walter

Anonymous said...

jamaniii...Walter ndio mtu wa ukweli..anaonekana kabisaaaaa

Anonymous said...

WALTER ANAVUTIA JAMANI....MIMI NAMPA WALTER KURA YANGU.........VERY HOT MAN

Anonymous said...

walter philipo uko juu sana.....

Anonymous said...

walter wa ukweli bado sijaona zaidi yake hapo.

angel b said...

WALTER PHILIPO ndio changuo langu

Anonymous said...

kura yangu imfikie walter philipo........so handsome boy

Anonymous said...

WALTER UKO JUU SANAA.....KWANI NIMEKUKUBALI SANAA

Anonymous said...

waukweeeeeeeeli kupita maelezo walter mwili wa mazoezi. by nadia

Anonymous said...

walter umependeza u luk gu maaaaaaan

Anonymous said...

WALTER PHILIPO

Anonymous said...

WALTER PHILIPO YUPO JUU SANA JAMANI

Anonymous said...

Mimi naona mshindi ni Gadner Dibibi by More Fire (Muba wa Magomeni Dsm)

Anonymous said...

mm mishy Gadner Dibibi ndo mshind wetu kijana mtanashat waukwel gadner upo juu unatisha

Anonymous said...

Gadner the Best

Anonymous said...

Walter Philipo is the Hoooooooootest man in town.

Anonymous said...

ukweli utabaki pale kwamba WALTER yupo juu sana jamanii

Anonymous said...

jamaaan eeeeh Gadner anatisha kijana anaevutia hakuna waukwel zaid ya Gadner nimekukubali man

Anonymous said...

Gadner ww ni waukweli hakuna zaid yako hapo tumekukubali kwanza unapoz, alafu unavutia ile mbaya ushindi ni wako kijana Gadner oyyyeeee

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndio mshindi wa Shindano le2 la A hot man in town kwa mawazo yng mimi Bariki Mahomelo wa Tanga.

Anonymous said...

Gadner upo juu kaka

Anonymous said...

Neema Nyanda wa Usa River Arusha Kuara yang nampa GADNER.

Anonymous said...

Gadner Dibibi yan ww ndo waukwel wengine tupa uko tumekukubali

Anonymous said...

m s h i n d i n i ......................................................Gadner...

Anonymous said...

Walter Philipo is the best

Anonymous said...

Gadneri Ndio kila ki2 hapo.

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndo anastahili kuwa hot men in town yan so mmmwwwwwwwwaaaaaaaaah

Anonymous said...

WALTER PHILIPO IS THE BEST

Anonymous said...

walter Philipo is thee man and the HOT one in town.

Anonymous said...

Wow......jamani walter mbona unatisha sanaaaa.....kula yangu nampa walter philipo

Anonymous said...

Gadner wewe ni mkali kuanzia poz adi mavazi yan mashallah kijana upo juuuuu yamani mpen haki yake anatisha

Anonymous said...

The winner is WaLtEr

Anonymous said...

aisee walter anavutia jamani........walter is the hotman in tow....

Anonymous said...

naitwa Adele ....wow...walter is the more than hot man in town

Anonymous said...

mshindi wangu ni walter philipo........nice man

Anonymous said...

walter uko juu sana kijanaaaaa

Anonymous said...

walter uko juu sanaa

Anonymous said...

winner is usher raymond

Anonymous said...

my name is cristina....i love walter and walter is the top hot man in town

Anonymous said...

winnnneeeeeeeeeeeeeeeeer usher raymond aristideeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Anonymous said...

Walter is the hot man in town

Anonymous said...

vote 4 ethan my winner

Anonymous said...

Wow walter uko juu sana.....kwani wewe ndio mshi tuu.amna mwingineee

Anonymous said...

diallo juu juu zaidi HB laukweli

Anonymous said...

walter u have a hotg eyez..hot smile...so i have to give u a vote...walter u a so hot jamani

Anonymous said...

walter u have a nice lips jamani..wow walter is hot jamani....amna upinzania jamani.......

Anonymous said...

walter ur a hot man....nimekukubali sana umeshashinda man

Anonymous said...

kevin kevin kevin

Anonymous said...

walter u look hot...nani amekuambia ushindane...wow umepatia kweli...walter philipo yupo juu sanaa

Anonymous said...

walter unavutia sana kwa ukweli...jamani mpaka ninashindwa kusema...u have to be a winner......

Anonymous said...

walter wewe ni wa ukweli banaa....wow...mbona hukuwaonyesha macho kwa sanaaa

Anonymous said...

ma name is fiona...walter u rock men...so fantastic

Anonymous said...

walter uko juu sanaaaaaa

Anonymous said...

Gadner ndio kila kitu

Anonymous said...

GADNER DIBIBI

Anonymous said...

walter is a hot man i town

Anonymous said...

wow...walter is the winner in a hot man in town.....

Anonymous said...

mimi kura nampa Gadner kwan ndio naona ana vigezo na mvuto wa kweli

Anonymous said...

aha aha nyie mna hatar kwel uyo Gadner c kashiriki Mr dar Handsome uyo af ndio mshindanishe na hao mamaaa mnawaonea Gadner Dibibi mshindi wallah- FAKHI A. FAKHI-ZNZ.

Anonymous said...

minaona gadner dibibi anafaa kuwa mshindi by muba wa magomeni

Anonymous said...

Gadner Dibibi is the hottest men in town, tha guy got everything that woman would love to have a baby with him, Look his eyes, yanakuita hata kama hutaki utaenda tu! K de France.

Anonymous said...

walter philipo....

Anonymous said...

Gadner ndo mshindi wetu upo juu akunaga km wewe

Anonymous said...

a hot man in town is walter philipo

Anonymous said...

Gadner wewe ni mkali upo juu zaid ya wote unasifa zote

Anonymous said...

mi naona gadner dibibi anafaa kuwa mshindi naitwa omary wa kinondoni

Anonymous said...

walter philipo ndio anavutia na anakila ligezo cha kuchukua ushindi.....

Anonymous said...

walter phlipo

Anonymous said...

lizbeth from Sakina Arusha.......walter philipo uko juu sanaaaaa

Anonymous said...

Gadner Dibibi hakuna km ww big up bro

Anonymous said...

mshindi ni gadner dibibi kondo wa sinza kwa remi

Anonymous said...

walter philipo

Anonymous said...

usherrrrrrrrrrrrrrrrr raymond

Anonymous said...

Gadner ndo mshindi jaman mkubali mkatae

Anonymous said...

jamani ushindi ni wa walter..no competition kwani his look hot...

Anonymous said...

Gadner waukwel raisi wama hot men in town

Anonymous said...

msimbanie ETHAN

Anonymous said...

Gadner hawakuwezi ww upo juu zaidi ya tawi vigezo vyote unavyo

Anonymous said...

ethan oyeeeeeeeeeeeee

Anonymous said...

yan Gadner ndo mkali wa wote

Anonymous said...

Gadner ndo hot men in town kijana anavutia kushinda wote

Anonymous said...

hot man dialo

Anonymous said...

Gadner Gadner Gadner so sex amejaliwa ni mkaliiiii

Anonymous said...

Gadner upo juu kaka

Anonymous said...

Gadner hakunaga kama wewe hakunaga kama Gadner

Anonymous said...

Gadner ndo mshindi wengine wote wapanguse rrrrrrrrrrrrrrraaaahhhhhhh

Anonymous said...

Gadner wewe ndo waukweli jamaaaan gadner worrrrryaaaaah upo juu GAdner wewe unasifa zote jaman Gadner

Anonymous said...

Gadner kimbiza hao wewe ndo hot men in town umeona eeeeeehhh

Anonymous said...

Gadner wewe ndo the best dah kijana mtanashat raisi wa mahot men in town

Anonymous said...

walter

Anonymous said...

mshindi ni walter....

Anonymous said...

Gadner
Gadner
Gadner ooooooyyyeeeeeee

Anonymous said...

walter, walter .walter... ndiomshindi

Anonymous said...

Gadner wewe unsifa zote za kuwa hot men in town wengine wanajikongoja upo juuu Gadner

Anonymous said...

appreciate u walter uko juu...

Anonymous said...

Gadner Dibibi ndo anastahiki kuwa hot men in town jamaan anavutia uyo Gadner big up

Anonymous said...

walter u rock men

judy said...

Nashukuru Sana Kwa Ushauri Wako John Wa Mbeya. nitafanyia Kazi Vizuri Ushauri Wako Next Time

Anonymous said...

walter philipo yupo juu jamani

Anonymous said...

walter philipo

Anonymous said...

Gadner yupo Ju Zaid ya wte

Anonymous said...

Rock Boy GADNER DIBIBI wa ukwel kwel umefunika mbya

Anonymous said...

Gadner kafunika wte haooooo

Anonymous said...

Oyoooo Jibaba hapa wa Mbezi kura kwa Gadner

Anonymous said...

walter u look hot men

Anonymous said...

Kimbiza Gadner Dibibi home Boy wa Ilala-Sudy hapa.

Anonymous said...

gadner ndo mshind

Anonymous said...

jamani walter mbona uko umekua pouwa sanaaa???

Anonymous said...

Gadner ur the best

Anonymous said...

yap-Big J hapa Big we dada wa ili shindano ila wakt mwingine pima vigezo vya washiliki co ili mradi tu kura yng nampa uyo Gadner Dibibi.

Anonymous said...

Gadner jaman unatisha

Anonymous said...

hakuna kama Gadner

Anonymous said...

walter unawapoteza kwa kweli..uko juu wangu....a hot man in town

Anonymous said...

Gadner ndio mshindi dada Judi mpe zawadi yke.

Anonymous said...

kura yangu nampa GADNER by Joel wa IFM.

Anonymous said...

walter philipo umependeza sana mdogo wangu

Anonymous said...

GADNER Kweki Hakunaga Zaid ya wewe Sawa kijana-Peter Tosh hapa wa Ubungo Maji.

Anonymous said...

GADNER, GADNER, GADNER, GADNER DIBIBI U the only One.

Anonymous said...

Jamani Gadner mh! noumer zaidi ya noumer itz meIrene.

Anonymous said...

GADNER D

Anonymous said...

walter umetoka kama mtoto kumbeuu ndio ngozi yako...uko juu kijana

Anonymous said...

hi, Nuru wa Ilala gadner a hot man winer.

Anonymous said...

walter wewe ni nomaaaaaaaaa

Anonymous said...

GADNER DIBIBI

«Oldest ‹Older   1 – 200 of 293   Newer› Newest»

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl