DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » SIRI YAFICHUKA, ALIYEPIGA PICHA YA KUCHOCHEA NGONO KUMBE NI MTANZANIA TENA MAHARUFU HAPA JIJI

SIRI YAFICHUKA, ALIYEPIGA PICHA YA KUCHOCHEA NGONO KUMBE NI MTANZANIA TENA MAHARUFU HAPA JIJI

LIFE GOES ON IMEFANIKIWA KUFAHAMU URAHIA WA BINTI HUYU AMBAYE AMEPIGA PICHA ZA KUCHOCHEA NGONO NA KUZITAPAKAZA MAENEO MENGI YA DUNIA. MPAKA KUNIFIKIA. 
KWAKWELI NILIGUSWA SANA KUMUONA BINTI MZURI WA RIKA DOGO KAMA HUYU KUTOLEWA KWENYE JARIDA LA 9JAS BITCHES NA MENGINE MENGI.NIKAONELEA TULIZUNGUMZIE SUALA HILI.
NAKUTOKANA NA MAWAZO TOFAUTI NILIYOPOKEA KWENYE SIMU NA MAILS NA COMMENTS NIKAONA KUNA UWEZZEKANO MKUBWA WA MTU KUPIGA PICHA KWELI LAKINI SI KWAMATUMIZI YA KUJIUZA KAMA INAVYOTAFSIRIWA NA JAMII. WENGINE MARA NYINGINE HUPIGWA BILA YA RIDHAA YAO NA WENGINE HUPIGA NA KUWEKA MAPOZI YA MAHABA ILI KUWAFURAHISHA WAPENZI WAO A MATOKEO YAKE KUJIKUTA KASAMBAZWA BILA RIDHAA YAKE.
LIFE GOES ON INAFANYA JITIHADA YA KUMPATA MREMBO HUYU N KUJUA CHANZO CHA PICHA HIZI CHAFU.

7 comments:

khamis said said...

ni utandawazi na kuiga tamaduni za nchi za kimagharibi,wanatuharibu

Anonymous said...

Heeee?

Anonymous said...

Tuwekee tuzione,au ndiyo hiyo moja tu?

Anonymous said...

Tuwekee tuzione,au ndiyo hiyo moja tu?

Anonymous said...

cheki kwenye post ya PICHA ZA NGONO NA UTUPU utazikuta we wa wapi tena hadi huzioniiii? we nzio tushajifaidia sinema ya bureeeeeeee toto totooo.

Anonymous said...

Hamna lolote, mnauza mnataka watu wasome ili mfaidike na maisha yenu

Anonymous said...

Hamna lolote, mnauza mnataka watu wasome ili mfaidike na maisha yenu

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl