DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » CONGRATULATION MIKE & PLACIDIA

CONGRATULATION MIKE & PLACIDIA

Congratulation for your Big Day!!!



 Graduation Day @ Dodoma University (UDOM)

8 comments:

judy said...

nifuraha sana kuona wapendanao waki graduate pamoja! mungu akaye nanyi awabariki na muweze kufunga pingu za maisha ati maye tupate picha nyingine nzuri mkiwa na mavazi ya shela na suti za harusi na baadae tupate picha ya familia pamoja na watoto wenu. Mungu awabariki sana

khamis said said...

dada inapendeza kwa kweli awapepe kila kheri maishani mwao

Anonymous said...

thx for including us in your blog...it is really nice...

Michael said...

Asante sana dada yangu kwa maombi na baraka zako!!!tukopamoja,hope we'll make it if God wishes..!!together we can!!!by Michael

judy said...

WOWWW! SUCH A NICE WORDS MY BROTHER

sekela japhet said...

oooh Mike!
congrats bro...

sekela japhet said...

mhhhh

Judy Mwaheleja said...

3 days to go ......hayawi hayawi sasa yanaanza kuiva wapendanao soon watavalishana pete...can't wait

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl