DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » JE MNAWEZA KUNIAMBIA NANI ANASTAILI NAFASI YA PILI NA YATATU NAKUENDELEA KATIKA SHINDANO LA HOT MAN IN TOWN?

JE MNAWEZA KUNIAMBIA NANI ANASTAILI NAFASI YA PILI NA YATATU NAKUENDELEA KATIKA SHINDANO LA HOT MAN IN TOWN?

Jibu na ujipatie nafasi ya kushinda

6 comments:

Anonymous said...

Shindano zuli kweli umetenda haki Gadner alistahili yle kijana ni mzur kwa kwel msinifikile vibaya yan HANDSOME BOY, wa pili Usher raymond, wa tatu Mosha

Anonymous said...

Big Up Gadner Dibibi a Hot man in Town

Anonymous said...

Hi!rosecut Thom kwel mmetenda haki Gadner ndio Hot man in town ilistahili namba mbili nampa Kelvin mosha tatu Alistide

Anonymous said...

walter ndio anahaki kuchukua ushindi wapili...

Anonymous said...

kawani kwa kweli shindano lilikua zuri sana..kwani mimi naona walter ndio wa pili

Anonymous said...

mimi naona walter yupo juu anatakiwa apewe ushindi

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl