DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » MBEYA KUNANI TENA???????

MBEYA KUNANI TENA???????

MOTO UNATEKETEZA SOKO KUU MBEYA 

Hili ni janga limetokea na linaendelea mjini mbeya. kama sikosei hii ni mara ya pili soko hili kuungua. Jamani tumekumbwa na nini? maana mambo hayaeleweki maisha ya watanzania yako matatani hasara za mali zetu ndio hivyo. hii ni mpaka lini? je lawama ni kwa serikali au kwa wananchi kiujumla?
NAOMBA MAONI YENU KWA UJUMLA



0 comments:

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl