DASH COMMUNICATION

DASH COMMUNICATION

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ZANELLE BONGO LADIES WEAR

ANDY BEACH

ANDY BEACH

AK

AK

NASAROG

NASAROG

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

NAKEMEA MAUAJI YA ALBINO

Baby shop

Baby shop

COCO BEACH

COCO BEACH

RJ

RJ
Home » » Chekecha Cheketua by Alikiba ndio mpango mzima

Chekecha Cheketua by Alikiba ndio mpango mzima





ALIKIBA AMEJUA KUTUKAMATA JAMANI KWA NYIMBO ZAKE TAMU TAMU ZINA CHEZEKA SAUTI TAMU ZENYE UJUMBE MZITO WA MAPENZI UKISIKIA UNAHISI UNAIMBIWA WEWE BASI IKIFIKA UNAVYOBIRINGA MAUNO MIE NDIO NAVYO TAKA UNA YABIRINGA HASWAAAA. SI KAMA WENGINE MESEJI ZAO ZINA MLENGA MARA WEMA SEPETU TU MARA SIJUI DADA GANI HATA HUJIHISI SPECIAL WEWE UNAYE SIKILIZA.

BIG UP SANA ALIKIBA KWA KAZI NZURI.

0 comments:

Post a Comment

 
Supported by : Jeedy Girl
Copyright © 2012. life goes on - All Rights Reserved
Modified by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Jeedy Girl